ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/171094030478.jpg)
วันที่ 20 มี.ค. 67. เวลา 09.30 น. นายธวัชชัย. ซื่อสัตย์. นายก อบต.สวี. ได้มอบหมายนางกรวิภา. ทักษิณ หัวหน้าสำนักปลัด อบต. พร้อมด้วยนายพิสิทธิ์ ฉงวน. พนักงานจ้าง ร่วมกับสมาชิกสภา อบต. ม.1. และสมาชิกสภา อบต.ม.2 ดำเนินการลงพื้นที่สอบทวนการติดตั้งถังขยะเปียกลดโลกร้อนของครัวเรือนประชาชน พื้นที่ ม.1 ,ม.2 ตำบลสวี อำเภอสวี จังหวัดชุมพร
20 มีนาคม 2567
114
![](/storage/uploads/171094031745.jpg)
![](/storage/uploads/171094031777.jpg)
![](/storage/uploads/171094031738.jpg)
![](/storage/uploads/171094031733.jpg)
![](/storage/uploads/171094031749.jpg)
![](/storage/uploads/171094031748.jpg)
![](/storage/uploads/171094031712.jpg)
![](/storage/uploads/171094031793.jpg)
![](/storage/uploads/17109403176.jpg)
![](/storage/uploads/171094031751.jpg)
![](/storage/uploads/171094031717.jpg)
![](/storage/uploads/171094031795.jpg)
![](/storage/uploads/171094031762.jpg)